GTRCASINO คาสิโนออนไลน์เว็บพนันทีนิยมเล่นมากที่สุด STEPTAK วิเคราะห์บอลเด่น ทีเด็ดบอลดัง
ผลบอลสด
รายงานผลฟุตบอลสดจาก tangball.com อัพเดทเรียลไทม์ ตลอด24ชั่วโมง ทำให้ท่านไม่พลาดผลการแข่งขันฟุตบอลทุกลีก ทุกคู่ ทุกแมทช์ทั่วโลก

ผลบอล

Time Home Score Away HT Handicap
CZECH REPUBLIC: 1. Liga
22/07 - 20:00 Bohemians 1905 2 - 1 Slovacko 2 - 0 0/0.5
ESTONIA: Meistriliiga
22/07 - 20:00 Levadia 3 - 0 Paide 3 - 0 2
FINLAND: Liiga Women
22/07 - 20:00 HJK W 2 - 1 Jypk W 1 - 0 0.5/1
KAZAKHSTAN: Premier League
22/07 - 20:00 Tobol 1 - 1 I. Pavlodar 0 - 0 0/0.5
MALAYSIA: Super League
22/07 - 20:00 Kuala Lumpur 1 - 1 Negeri Sembilan 1 - 1 0
22/07 - 20:00 Perak 0 - 0 Kedah 0 - 0 0.5/1
POLAND: Division 2
22/07 - 20:00 Elana Torun 1 - 2 Rozwoj Katowice 0 - 0 0
RUSSIA: FNL
22/07 - 20:00 FK Chimki Moskovska oblast 0 - 1 Tomsk 0 - 0 0
RUSSIA: Russian Cup
22/07 - 20:00 Avtofavorit 0 - 2 Luki-Energiya 0 - 2 1
SWEDEN: Allsvenskan
22/07 - 20:00 AIK 5 - 1 Brommapojkarna 1 - 1 1.5/2
22/07 - 20:00 Djurgarden 1 - 1 Hacken 1 - 1 0/0.5
SWEDEN: Division 1 - Norra
22/07 - 20:00 Umea FC 0 - 3 Akropolis 0 - 2 0
WORLD: Club Friendly
22/07 - 20:00 Alanyaspor (Tur) 6 - 0 SumQayit (Aze) 2 - 0
22/07 - 20:00 Boluspor (Tur) 2 - 1 Sivasspor (Tur) 2 - 1 0/0.5
22/07 - 20:00 Darmstadt (Ger) 1 - 1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ (Eng) 0 - 0 0
22/07 - 20:00 Southend (Eng) 1 - 1 ลีดส์ ยูไนเต็ด (Eng) 1 - 1 0.5
ZAMBIA: Super League
22/07 - 20:00 Power Dynamos 0 - 0 ZESCO 0 - 0 0/0.5
ZIMBABWE: Premier Soccer League
22/07 - 20:00 Dynamos 0 - 1 Ngezi Platinum FC 0 - 1 1
22/07 - 20:00 Herentals 1 - 0 ZPC Kariba 0 - 0 0/0.5
22/07 - 20:00 Mutare City Rovers FC 0 - 1 Chicken Inn 0 - 1 1
22/07 - 20:00 Triangle 0 - 1 Highlanders 0 - 1 0
BELARUS: Vysshaya Liga
22/07 - 20:30 Isloch Minsk 0 - 0 ดินาโม มินส์ 0 - 0 0.5/1
POLAND: Ekstraklasa
22/07 - 20:30 Gornik Z. 1 - 0 Korona Kielce 0 - 0 0/0.5
DENMARK: Superliga
22/07 - 21:00 Aarhus 0 - 1 Nordsjaelland 0 - 1 0/0.5
FINLAND: Veikkausliiga
22/07 - 21:00 Ilves 1 - 0 PS Kemi 1 - 0 0.5/1
22/07 - 21:00 KuPS 1 - 2 VPS 1 - 2 0.5
22/07 - 21:00 Lahti 0 - 0 Mariehamn 0 - 0 0.5
FINLAND: Kakkonen Group B
22/07 - 21:00 SalPa 0 - 0 KaPa 0 - 0 1/1.5
ICELAND: Pepsideild
22/07 - 21:00 Fjolnir 1 - 0 Vestmannaeyjar 1 - 0 0/0.5
ICELAND: Division 2
22/07 - 21:00 Fjardabyggd 1 - 0 Kari 1 - 0
IRELAND: Premier Division
22/07 - 21:00 Waterford 0 - 0 Shamrock Rovers 0 - 0 0
KAZAKHSTAN: Premier League
22/07 - 21:00 Ordabasy 1 - 0 K. Almaty 1 - 0 0.5/1
LATVIA: SynotTip Virslīga
22/07 - 21:00 Spartaks 1 - 0 Jelgava 1 - 0 0.5
22/07 - 21:00 Ventspils 3 - 1 Valmiera 3 - 1 2/2.5
RUSSIA: FNL
22/07 - 21:00 F. Voronezh 1 - 1 Sochi 1 - 1 0.5
22/07 - 21:00 Zenit Petersburg 2 1 - 0 Chertanovo M. 1 - 0 0/0.5
SCOTLAND: Betfred Cup
22/07 - 21:00 Dundee FC 0 - 1 Dunfermline 0 - 1 0/0.5
22/07 - 21:00 East Fife 1 - 1 Forfar Athletic 1 - 1 0/0.5
SWEDEN: Division 1 - Norra
22/07 - 21:00 Syrianska 0 - 0 Team TG FF 0 - 0 1.5
SWEDEN: Division 1 - Södra
22/07 - 21:00 Half time Husqvarna 0 - 1 Tvaakers 0 - 1 0
SWITZERLAND: Super League
22/07 - 21:00 เอฟซี ซิยง 0 - 2 ลูกาโน 0 - 2 0/0.5
22/07 - 21:00 ยัง บอยส์ 0 - 0 Grasshoppers 0 - 0 1/1.5
22/07 - 21:00 Zurich 1 - 0 Thun 1 - 0 0/0.5
SWITZERLAND: Challenge League
22/07 - 21:00 Chiasso 1 - 1 Vaduz 1 - 1 0.5
UKRAINE: Premier League
22/07 - 21:00 Karpaty 0 - 0 Oleksandriya 0 - 0 0
UKRAINE: Druha Liga
22/07 - 21:00 Hirnyk Kryvyi Rih 2 - 1 Tavriya 2 - 1
22/07 - 21:00 Kalush 1 - 0 Minaj 1 - 0
22/07 - 21:00 Nyva Vinnytsya 0 - 1 Nyva Ternopil 0 - 1
22/07 - 21:00 Veres-Rivne 0 - 0 Podillya Khmelnytskyi 0 - 0
22/07 - 21:00 Zhytomyr 0 - 0 Cherkashchyna-Ak. 0 - 0
USA: NWSL Women
22/07 - 21:00 Washington Spirit W 0 - 1 Houston Dash W 0 - 1 2.5
WORLD: Club Friendly
22/07 - 21:00 Antwerp (Bel) 0 - 0 Panathinaikos (Gre) 0 - 0 0.5/1
22/07 - 21:00 Heist (Bel) 0 - 0 Genk (Bel) 0 - 0 1.5
22/07 - 21:00 Lincoln City (Eng) 0 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (Eng) 0 - 1 0/0.5
22/07 - 21:00 Lokeren (Bel) 0 - 0 Lok. Zagreb (Cro) 0 - 0 1
22/07 - 21:15 เรอัล เบติส (Esp) 0 - 0 วูล์ฟแฮมป์ตัน (Eng) 0 - 0
AUSTRIA: OFB Cup
22/07 - 21:30 Parndorf 0 - 1 Altach 0 - 1 2
CAMEROON: Elite One
22/07 - 21:30 Bafang 0 - 0 APEJES Academy 0 - 0 0
22/07 - 21:30 Bamboutos FC 0 - 0 Fovu Baham 0 - 0 0/0.5
22/07 - 21:30 Fortuna Yaounde 0 - 0 Aigle Royal 0 - 0 0/0.5
22/07 - 21:30 Les Astres 0 - 0 Colombe Lobo 0 - 0
22/07 - 21:30 New Star 1 - 1 Dragon de Yaounde 1 - 1 0/0.5
22/07 - 21:30 Stade Renard 0 - 0 Feutcheu 0 - 0 0
22/07 - 21:30 Union Douala 0 - 0 Eding Sport 0 - 0 0
22/07 - 21:30 Yafoot 2 0 - 0 Cotonsport 0 - 0 1
CAMBODIA: C-League
22/07 - 15:00 NagaWorld - Phnom Penh Crown 1
22/07 - 15:00 Western Phnom Penh - National Defense
22/07 - 15:30 Police Commissary - Electricite Du Cambodge
KYRGYZSTAN: Top Liga
22/07 - 19:00 Dordoi Bishkek - Akademiy Futbola
WORLD: Club Friendly
22/07 - 19:00 Kassel (Ger) - Lippstadt (Ger) 0
MALAWI: Super League
22/07 - 19:30 Blue Eagles - Kamuzu Barracks 0
22/07 - 19:30 MAFCO - Big Bullets 1
22/07 - 19:30 Mzuni - TN Stars
AFRICA: Africa Cup of Nations U20 - Qualification
22/07 - 20:00 Burundi U20 - Zambia U20
GERMANY: Oberliga Bayern Nord
22/07 - 20:00 Ammerthal - Eltersdorf
22/07 - 20:00 Erlangen - Grossbardorf 0
22/07 - 20:00 Jahn Forchheim - Spvgg Ansbach 09 0
GERMANY: Oberliga Bayern Süd
22/07 - 20:00 Holzkirchen - Rain/Lech 1.5
MOZAMBIQUE: Mocambola
22/07 - 20:00 1º de Maio de Quelimane - Ferroviario Nampula
22/07 - 20:00 ENH Vilankulo - Ferroviario Nacala
22/07 - 20:00 Ferroviario Beira - Textafrica Chimoio
22/07 - 20:00 Incomati Xinavane - Costa do Sol
22/07 - 20:00 Sporting Nampula - Ferroviario Maputo
22/07 - 20:00 UP de Manica - Chibuto
NORWAY: Division 3 - Group 6
22/07 - 20:00 Lyn - Skjervoy
REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1
22/07 - 20:00 CARA Brazzaville - JS Talangai
22/07 - 20:00 Nico-Nicoye - St-Michel Ouenze
ANGOLA: Girabola
22/07 - 21:00 Domant - C.R.D. Libolo
GERMANY: Oberliga Bayern Süd
22/07 - 21:00 Ismaning - SV Turkgucu Ataspor 1
ICELAND: Division 2
22/07 - 21:00 Vestri - Leiknir F.
REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1
22/07 - 21:00 Leopard - La Mancha
SLOVAKIA: Slovak Cup
22/07 - 21:00 Vinica - Detva
SUDAN: Premier League - Relegation Group
22/07 - 21:00 Al Merreikh Club Nyala - Merikh Kosti
22/07 - 21:00 Al Shorta - Wad Hashim Sennar
CAMEROON: Elite One
22/07 - 21:30 Young Sports - UMS de Loum
AFRICA: Africa Cup of Nations U20 - Qualification
22/07 - 22:00 Benin U20 - Ghana U20
CZECH REPUBLIC: Division 2
22/07 - 22:00 Ceske Budejovice - Trinec 0.5
22/07 - 22:00 Mas Taborsko - Hradec Kralove 0/0.5
PORTUGAL: League Cup - First stage
22/07 - 22:00 Famalicao - Arouca 0/0.5
REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1
22/07 - 22:00 Etoile du Congo - Otoho d'Oyo
22/07 - 22:00 V .Club Mokanda - Poto-Poto
ROMANIA: Liga 1
22/07 - 22:00 FC Viitorul - Calarasi 0.5/1
RUSSIA: FNL
22/07 - 22:00 Baltika - FC Tambov 0/0.5
22/07 - 22:00 Nizhny Novgorod - Tyumen 0/0.5
RUSSIA: Russian Cup
22/07 - 22:00 Atom Novovoronezh - Lipetsk 1
SLOVAKIA: Slovak Cup
22/07 - 22:00 Banska Stiavnica - Badin
22/07 - 22:00 Bernolakovo - Devinska N. Ves 0.5
22/07 - 22:00 Besenova - MSK Martin 2/2.5
22/07 - 22:00 Chlebnice - Zavazna Poruba 1/1.5
22/07 - 22:00 Cierna nad Tisou - Pavlovce n. Uhom
22/07 - 22:00 Druzstevnik Budimir - Mladost Kalsa
22/07 - 22:00 Druzstevnik Cecejovce - FK Krasnohorske Podhradie
22/07 - 22:00 Fatran Varin - Krasno
22/07 - 22:00 FK 09 Bacuch - Hrinova
22/07 - 22:00 Hajnacka - Filakovo
22/07 - 22:00 Harichovce - Start Hrabusice
22/07 - 22:00 Hornad Zdana - FK Geca 73
22/07 - 22:00 Iskra Hnusta - Kovacova
22/07 - 22:00 Jasenov - Vranov
22/07 - 22:00 Kezmarok - Gerlachov
22/07 - 22:00 Kosicka Nova Ves - FK Cana
22/07 - 22:00 Kotesova - Rosina 1.5/2
22/07 - 22:00 Kr. Chlmec - Streda nad Bodrogom
22/07 - 22:00 Krisovska Lieskova - V. Kapusany
22/07 - 22:00 Ladomerska Vieska - Salkova
22/07 - 22:00 Lovca - Medzibrod
22/07 - 22:00 Magura Vavrecka - K. Nove Mesto
22/07 - 22:00 MFK Krupina - TJD Pribelce
22/07 - 22:00 Nizna - Cadca 2
22/07 - 22:00 Olcnava - Tatran Lubica
22/07 - 22:00 OSK Lieskovec - Tisovec
22/07 - 22:00 Poproc - Slavia TU Kosice
22/07 - 22:00 Predmier - SK Javornik Makov 1.5
22/07 - 22:00 Radzovce - Poltar
22/07 - 22:00 Raslavice - Stropkov
22/07 - 22:00 Rusovce - Rovinka 0/0.5
22/07 - 22:00 Sacurov - Tatran Kracunovce
22/07 - 22:00 SK Cierne - D. Kubin
22/07 - 22:00 SKO Velka Ida - Medzev
22/07 - 22:00 SK Selce - Zvolen
22/07 - 22:00 Spartak Brekov - Strazske
22/07 - 22:00 Spartak Vysoka - Jednota Banova
22/07 - 22:00 Spisska Stara Ves - Lubovna
22/07 - 22:00 Svosov - FK Slovan Zabokreky
22/07 - 22:00 Tahanovce - Kechnec
22/07 - 22:00 Teplican - SK Dynamo Diviaky
22/07 - 22:00 TJ Druzstevnik Parchovany - Sobrance
22/07 - 22:00 TJ Slovan Skalite - Oravske Vesele
22/07 - 22:00 TJ Tvarona Ulic - FK Humenne
22/07 - 22:00 TJ Visnove - Banik Stranavy
22/07 - 22:00 Tvrdosin - Olympia Bobrov
22/07 - 22:00 Velka Lomnica - Hranovnica 0.5/1
22/07 - 22:00 Velky Krtis - Pliesovce
22/07 - 22:00 Vinohrad Cebovce - Slovenske Darmoty
UKRAINE: Persha Liga
22/07 - 22:00 Zirka Kropyvnytskyi - Volyn Lutsk 1/1.5
UKRAINE: Druha Liga
22/07 - 22:00 Bukovyna - Kyiv-Sviatoshyn
22/07 - 22:00 Krystal - Mykolaiv 2
22/07 - 22:00 Nova Kakhovka - Kremin
22/07 - 22:00 Real Pharma - MFC Metalurg
WORLD: Club Friendly
22/07 - 22:00 AlbinoLeffe (Ita) - Monza (Ita) 0
22/07 - 22:00 Al-Hilal (Sau) - Radomlje (Slo) 1
22/07 - 22:00 Al Kuwait (Kuw) - Antalyaspor (Tur)
22/07 - 22:00 Bissingen (Ger) - Stuttgart II (Ger) 0.5
22/07 - 22:00 Bochum (Ger) - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค (Ger)
22/07 - 22:00 Cremonese (Ita) - Pisa (Ita) 0/0.5
22/07 - 22:00 Goztepe (Tur) - Sittard (Ned) 0
22/07 - 22:00 Levadiakos (Gre) - AEL Larissa (Gre) 0/0.5
22/07 - 22:00 Tondela (Por) - Boavista (Por) 0/0.5
22/07 - 22:00 Westfalia Herne (Ger) - Wanne-Eickel (Ger) 0.5
AUSTRIA: OFB Cup
22/07 - 22:15 Asko Oedt - เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 5.5
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Premier League
22/07 - 22:30 Radnik Bijeljina - FK Sarajevo 0.5/1
BULGARIA: Parva Liga
22/07 - 22:30 Slavia Sofia - Beroe 0.5
EUROPE: Euro U19
22/07 - 22:30 อิตาลี U19 - นอร์เวย์ U19 0
22/07 - 22:30 โปรตุเกส U19 - ฟินแลนด์ U19 1/1.5
FINLAND: Kakkonen Group A
22/07 - 22:30 Mikkelin - JIPPO 0.5
HUNGARY: OTP Bank Liga
22/07 - 22:30 Ferencvaros - DVTK 1/1.5
MEXICO: Liga MX Women - Apertura
22/07 - 22:30 Monterrey W - Necaxa W 2
SLOVAKIA: 2. liga
22/07 - 22:30 Zilina B - Bardejov 1
SLOVAKIA: Slovak Cup
22/07 - 22:30 SK Bela - Teplicka n. Vahom
SWEDEN: Allsvenskan
22/07 - 22:30 Sirius - Goteborg 0/0.5
WORLD: Club Friendly
22/07 - 22:30 Virtus Verona (Ita) - คิเอโว่ (Ita) 2.5/3
ANGOLA: Girabola
22/07 - 23:00 Petro Atletico - Primeiro de Agosto
CHILE: Primera Division
22/07 - 23:00 Curico Unido - San Luis 0.5
CHILE: Primera B
22/07 - 23:00 Cobreloa - Copiapo 0.5
CZECH REPUBLIC: 1. Liga
22/07 - 23:00 Sigma Olomouc - สลาเวีย ปราก 0.5
CZECH REPUBLIC: Division 2
22/07 - 23:00 Brno - Jihlava 0/0.5
DENMARK: Superliga
22/07 - 23:00 Brondby - Vejle 1.5
ESTONIA: Meistriliiga
22/07 - 23:00 Narva - Kalju 0.5/1
22/07 - 23:00 Parnu JK Vaprus - Tammeka 1.5/2
ESTONIA: Esiliiga
22/07 - 23:00 Flora U21 - Elva 2
22/07 - 23:00 Rakvere - Tallinna Kalev U21 1
ICELAND: Pepsideild
22/07 - 23:00 Valur - Vikingur Reykjavik 0.5/1
ICELAND: Inkasso-deildin
22/07 - 23:00 Olafsvik - IR Reykjavik 1
LATVIA: SynotTip Virslīga
22/07 - 23:00 Metta/LU - RFS 2
NORWAY: OBOS-ligaen
22/07 - 23:00 Aalesund - Sandnes 1
22/07 - 23:00 Asane - Notodden 0.5/1
22/07 - 23:00 Mjondalen - Levanger 1
22/07 - 23:00 Sogndal - Ham-Kam 0.5/1
22/07 - 23:00 Tromsdalen - Strommen 0/0.5
22/07 - 23:00 Ull/Kisa - Nest-Sotra 0.5/1
22/07 - 23:00 Viking - Jerv 0.5
NORWAY: Division 2 - Group 2
22/07 - 23:00 Bryne - Skeid 0/0.5
22/07 - 23:00 Flekkeroy - Arendal 0/0.5
NORWAY: Division 3 - Group 4
22/07 - 23:00 Lysekloster - Stord 1.5/2
NORWAY: Division 3 - Group 5
22/07 - 23:00 Kolstad - Steinkjer 0
22/07 - 23:00 Ottestad - Brumunddal 0
NORWAY: Division 3 - Group 6
22/07 - 23:00 Sortland - Harstad
PERU: Primera Division - Apertura
22/07 - 23:00 Sporting Cristal - FBC Melgar 0.5/1
POLAND: Ekstraklasa
22/07 - 23:00 Plock - Lech Poznan 0/0.5
RUSSIA: FNL
22/07 - 23:00 Armavir - M. Saransk 0
22/07 - 23:00 Krasnodar 2 - SKA Khabarovsk 1
22/07 - 23:00 R. Volgograd - Luch 0.5
SWEDEN: Division 1 - Norra
22/07 - 23:00 Linkoping City - Carlstad 1.5
SLOVENIA: Prva liga
22/07 - 23:15 Rudar - มาริบอร์ 1/1.5
UKRAINE: Persha Liga
22/07 - 23:25 Metalist 1925 - Ahrobiznes Volochysk 1
UKRAINE: Premier League
22/07 - 23:30 Arsenal Kiev - Lviv 0
AFRICA: Africa Cup of Nations U20 - Qualification
23/07 - 00:00 Mali U20 - Cameroon U20
ICELAND: Pepsideild
23/07 - 00:00 KA Akureyri - Fylkir 0/0.5
23/07 - 00:00 KR Reykjavik - Stjarnan 0
MEXICO: Primera Division - Apertura
23/07 - 00:00 Toluca - Monarcas 0.5/1
SERBIA: Super Liga
23/07 - 00:00 Radnik - ปาร์ติซาน เบลเกรด 1.5
SLOVAKIA: Fortuna liga
23/07 - 00:00 Podbrezova - Dun. Streda 0.5
23/07 - 00:00 Z. Moravce - Slovan Bratislava 1
SUDAN: Premier League - Relegation Group
23/07 - 00:00 El-Ahli Atbara - Hay Al Wadi
23/07 - 00:00 Kober - Ahli Khartoum
COSTA RICA: Primera Division - Apertura
23/07 - 00:05 Grecia - Alajuelense 0.5
HUNGARY: OTP Bank Liga
23/07 - 00:30 Ujpest - MTK Budapest 0
WORLD: Club Friendly
23/07 - 00:30 มายอร์ก้า (Esp) - Felanitx (Esp) 2/2.5
BULGARIA: Parva Liga
23/07 - 00:45 CSKA Sofia - Lok. Plovdiv 1.5/2
ARGENTINA: Copa Argentina
23/07 - 01:00 Atl. Tucuman - Tristan Suarez 0.5/1
BELGIUM: Super Cup
23/07 - 01:00 Club Brugge KV - St. Liege 0.5
BRAZIL: Serie D - Play Offs
23/07 - 01:00 EC Sao Jose - Ferroviario 0.5/1
PERU: Segunda Division
23/07 - 01:00 Los Caimanes - Sport Victoria 1
ROMANIA: Liga 1
23/07 - 01:00 Din. Bucuresti - Voluntari 1
SERBIA: Super Liga
23/07 - 01:00 Radnicki Nis - Proleter 1.5
URUGUAY: Primera Division - Clausura
23/07 - 01:00 Atenas - เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง 0.5
23/07 - 01:00 Danubio - Progreso 0/0.5
23/07 - 01:00 Rampla Juniors - Fenix 0
WORLD: Club Friendly
23/07 - 01:00 Bembibre (Esp) - คูลทูรัล เลโอเนซ่า (Esp) 2
SLOVENIA: Prva liga
23/07 - 01:15 Domzale - Krsko 1/1.5
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Premier League
23/07 - 01:30 Siroki Brijeg - Tuzla City 0.5/1
BRAZIL: Serie C
23/07 - 01:30 Joinville - Botafogo SP 0.5
23/07 - 01:30 Operario - Cuiaba Esporte 0
PERU: Primera Division - Apertura
23/07 - 01:30 Dep. Municipal - Garcilaso 0.5
PERU: Segunda Division
23/07 - 01:30 Alianza Atl. - Alfredo Salinas 1
WORLD: Club Friendly
23/07 - 01:30 Newells Old Boys (Arg) - Union de Santa Fe (Arg) 0
PORTUGAL: League Cup - First stage
23/07 - 01:45 Academica - Leixoes 0/0.5
BOLIVIA: Division Profesional - Clausura
23/07 - 02:00 Sport Boys - Destroyers 0/0.5
BRAZIL: Serie A
23/07 - 02:00 Bahia - Vitoria 0.5
23/07 - 02:00 Palmeiras - Atletico-MG 0.5/1
23/07 - 02:00 Parana - America MG 0/0.5
23/07 - 02:00 Sport Recife - Fluminense 0/0.5
23/07 - 02:00 Vasco - เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0.5
BRAZIL: Serie C
23/07 - 02:00 ABC - Salgueiro 0.5/1
CHILE: Primera B
23/07 - 02:00 Magallanes - La Serena 0
23/07 - 02:00 S. Morning - Barnechea 0/0.5
WORLD: Club Friendly
23/07 - 02:00 ปอร์โต้ (Por) - เอฟเวอร์ตัน (Eng) 0
23/07 - 02:00 นาโปลี (Ita) - Carpi (Ita) 1.5/2
23/07 - 02:00 Talleres Cordoba (Arg) - Belgrano (Arg) 0/0.5
ICELAND: Pepsideild
23/07 - 02:15 Breidablik - Hafnarfjordur 0
CHILE: Primera B
23/07 - 02:30 Cobresal - Valdivia 0.5/1
COSTA RICA: Primera Division - Apertura
23/07 - 02:30 Carmelita - Cartagines 0
PARAGUAY: Primera Division - Clausura
23/07 - 02:30 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ - Guarani 0/0.5
VENEZUELA: Primera Division - Clausura
23/07 - 02:30 Atl. Venezuela - Lara 0
23/07 - 02:30 Estudiantes Caracas - โมนาคัส 0/0.5
BRAZIL: Serie C
23/07 - 03:00 Luverdense - Tupi 0/0.5
CHILE: Primera B
23/07 - 03:00 Melipilla - San Marcos de Arica 0/0.5
COLOMBIA: Liga Aguila - Clausura
23/07 - 03:00 Patriotas - Santa Fe 0/0.5
COLOMBIA: Torneo Aguila
23/07 - 03:00 Atletico F.C. - Bogota 0/0.5
23/07 - 03:00 U. Magdalena - Valledupar 0.5
DOMINICAN REPUBLIC: LDF
23/07 - 03:00 Cibao - Barcelona Atletico 1
23/07 - 03:00 Delfines Del Este - Atlantico
23/07 - 03:00 อินเตอร์ มิลาน - Atletico Pantoja 1
23/07 - 03:00 San Cristobal - Atletico San Francisco 1
23/07 - 03:00 Universidad O&M - Vega Real 0
ECUADOR: Serie A - Second stage
23/07 - 03:00 Aucas - Dep. Cuenca 0.5/1
VENEZUELA: Primera Division - Clausura
23/07 - 03:00 Estudiantes Merida - Carabobo 0/0.5
WORLD: International Champions Cup
23/07 - 03:00 ลิเวอร์พูล - ดอร์ทมุนด์ 0.5
PERU: Segunda Division
23/07 - 03:30 Carlos Manucci - Huaral 0
23/07 - 03:30 Santa Rosa - Grau 1/1.5
23/07 - 03:30 Sport Loreto - Hualgayoc 0/0.5
23/07 - 03:45 Willy Serrato - Juan Aurich 0.5/1
ARGENTINA: Copa Argentina
23/07 - 04:00 ริเวอร์เพลท - Central Norte 2/2.5
COLOMBIA: Torneo Aguila
23/07 - 04:00 Orsomarso - คาร์ทาเกน่า 0/0.5
COSTA RICA: Primera Division - Apertura
23/07 - 04:00 Zeledon - Guadalupe 0
NORTH & CENTRAL AMERICA: Central American & Caribbean Games
23/07 - 04:00 คอสตาริกา U21 - Trinidad & Tobago U21 0.5/1
NORTH & CENTRAL AMERICA: Central American & Caribbean Games Women
23/07 - 04:00 Trinidad & Tobago W - Nicaragua W 1.5
PERU: Primera Division - Apertura
23/07 - 04:00 Alianza Lima - Comerciantes Unidos 1/1.5
USA: USL
23/07 - 04:00 Portland 2 - Las Vegas Lights 0/0.5
23/07 - 04:00 Swope Park - Rio Grande 0/0.5
VENEZUELA: Primera Division - Clausura
23/07 - 04:00 Mineros - Dep. Anzoategui 0.5/1
23/07 - 04:00 Puerto Cabello - Metropolitanos 0
WORLD: Club Friendly
23/07 - 04:00 ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ (Usa) - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (Eng) 1/1.5
COSTA RICA: Primera Division - Apertura
23/07 - 04:05 Limon - San Carlos 0.5
BOLIVIA: Division Profesional - Clausura
23/07 - 04:15 Real Potosi - U. Sucre 0
23/07 - 04:15 The Strongest - San Jose 1
CHILE: Primera Division
23/07 - 04:30 U. De Chile - Huachipato 0.5/1
BRAZIL: Serie A
23/07 - 05:00 Chapecoense-SC - Santos 0
23/07 - 05:00 Cruzeiro - Atletico-PR 1
BRAZIL: Serie C
23/07 - 05:00 Acreano - Globo 0.5
23/07 - 05:00 Confianca - Remo 0.5
COLOMBIA: Liga Aguila - Clausura
23/07 - 05:00 Jaguares de Cordoba - Once Caldas 0
COSTA RICA: Primera Division - Apertura
23/07 - 05:00 Saprissa - Santos DG 1
URUGUAY: Primera Division - Clausura
23/07 - 05:00 Club Nacional - CA Torque 1
VENEZUELA: Primera Division - Clausura
23/07 - 05:00 Zulia - Dep. Tachira 0
COLOMBIA: Liga Aguila - Clausura
23/07 - 05:15 Millonarios - Chico 1
ECUADOR: Serie A - Second stage
23/07 - 05:30 Barcelona SC - EL Nacional 1/1.5
COLOMBIA: Torneo Aguila
23/07 - 06:00 Real Santander - Popayan 0/0.5
MEXICO: Primera Division - Apertura
23/07 - 06:00 Santos Laguna - Lobos BUAP 0.5
PARAGUAY: Primera Division - Clausura
23/07 - 06:00 Sp. Luqueno - Sol de America 0/0.5
USA: MLS
23/07 - 06:00 มินนิโซต้า - Los Angeles FC 0.5
BOLIVIA: Division Profesional - Clausura
23/07 - 06:30 Guabira - Nacional Potosi 0.5/1
MEXICO: Liga MX Women - Apertura
23/07 - 06:30 Lobos BUAP W - Cruz Azul W
VENEZUELA: Primera Division - Clausura
23/07 - 06:30 Zamora - La Guaira 0/0.5
CHILE: Primera Division
23/07 - 07:00 เอฟเวอร์ตัน - O'Higgins 0/0.5
NORTH & CENTRAL AMERICA: Central American & Caribbean Games
23/07 - 07:00 โคลัมเบีย U21 - Honduras U21
NORTH & CENTRAL AMERICA: Central American & Caribbean Games Women
23/07 - 07:00 Mexico W - Haiti W
MEXICO: Primera Division - Apertura
23/07 - 08:00 Necaxa - Club America 0
AUSTRALIA: NPL Tasmania
22/07 - 11:00 Finished Hobart Zebras 1 - 2 South Hobart 0 - 0 0/0.5
AUSTRALIA: Northern NSW
22/07 - 11:30 Finished Adamstown Rosebud 1 - 2 Weston Bears 0 - 2 0
22/07 - 11:30 Finished Charlestown City Blues 0 - 2 Edgeworth E. 0 - 1 1/1.5
22/07 - 11:30 Finished Hamilton Olympic 0 - 0 Maitland 0 - 0 0/0.5
22/07 - 11:30 Finished Valentine 0 - 5 Broadmeadow 0 - 3
AUSTRALIA: NPL South Australian
22/07 - 12:30 Finished West Torrens 0 - 3 Adelaide U21 0 - 0 0.5/1
AUSTRALIA: NPL Victoria
22/07 - 13:00 Finished Heidelberg Utd 3 - 0 Bentleigh Greens 1 - 0 0
22/07 - 13:00 Finished South Melbourne 2 - 1 Hume City 1 - 1 0/0.5
INDONESIA: Liga 1
22/07 - 13:30 Finished Perseru Serui 0 - 0 Persipura Jayapura 0 - 0 0/0.5
AUSTRALIA: NPL NSW
22/07 - 14:00 Finished Rockdale City Suns 2 - 1 Marconi Stallions 0 - 0 0
AUSTRALIA: Brisbane Premier League
22/07 - 14:00 Finished Gravatt 1 - 1 Virginia United 1 - 1
AUSTRALIA: NPL Western Australia
22/07 - 14:00 Finished Perth SC 2 - 0 Bayswater 1 - 0 0
PHILIPPINES: PFL
22/07 - 14:00 Postponed JP Voltes 0 - 0 Davao Aguilas 0 - 0 1
UKRAINE: Youth League
22/07 - 15:00 Finished Ch. Odessa U21 2 - 0 Olimpik Donetsk U21 1 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Division 2
22/07 - 15:15 Finished Zizkov 1 - 1 Chrudim 1 - 1 0.5
CZECH REPUBLIC: Youth League
22/07 - 15:30 Finished Mlada Boleslav U21 3 - 2 Dukla Prague U21 0 - 0 0
INDONESIA: Liga 1
22/07 - 15:30 Finished PSIS Semarang 1 - 0 Persebaya 0 - 0 0/0.5
WORLD: Club Friendly
22/07 - 15:30 Finished SV Wallern (Aut) 2 - 1 BW Linz (Aut) 1 - 0 0.5/1
MALAYSIA: Premier League
22/07 - 15:45 Finished UKM 3 - 1 Penang 1 - 0 0
AUSTRIA: OFB Cup
22/07 - 16:00 Finished A XII-Auhof Center 0 - 4 ออสเตรียเวียนนา 0 - 1 4.5
CZECH REPUBLIC: Youth League
22/07 - 16:00 Finished Teplice U21 2 - 0 Pribram U21 1 - 0 0
JAPAN: J-League
22/07 - 16:00 Finished วิสเซล โกเบ 0 - 3 โชนัน เบลมาเร่ 0 - 1 0.5
22/07 - 16:00 Finished นาโกย่า แกรมปัส เอต 0 - 0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0 - 0 0.5/1
MYANMAR: National League
22/07 - 16:00 Finished Ayeyawady 2 - 1 Yadanarbon 0 - 0
22/07 - 16:00 Finished Shan United 1 - 1 Zwekapin United 0 - 0
SOUTH KOREA: K League 1
22/07 - 16:00 Finished Incheon 2 - 1 Seoul 1 - 1 0.5
WORLD: Club Friendly
22/07 - 16:00 Finished ฮอฟเฟ่นไฮม์ (Ger) 3 - 0 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส (Eng) 1 - 0
JAPAN: J-League
22/07 - 16:30 Finished คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 6 - 2 คาชิว่า เรย์โซล 3 - 1 0
SINGAPORE: Premier League
22/07 - 16:30 Finished Balestier Khalsa 1 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 1 2/2.5
22/07 - 16:30 Finished Warriors 1 - 0 Young Lions 1 - 0 1/1.5
WORLD: Club Friendly
22/07 - 16:30 Finished Barakaldo (Esp) 0 - 5 แอธเลติก บิลเบา (Esp) 0 - 5 1.5/2
DENMARK: Superliga
22/07 - 17:00 Finished Horsens 1 - 1 Randers FC 0 - 1 0
JAPAN: J-League
22/07 - 17:00 Finished เซเรโซ โอซาก้า 1 - 1 อูราวะ เรด 1 - 0 0
22/07 - 17:00 Finished เอฟซี โตเกียว 5 - 2 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 3 - 0 0
22/07 - 17:00 Finished กัมบะ โอซาก้า 1 - 2 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0 - 1 0
22/07 - 17:00 Finished คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1 - 0 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 0 1/1.5
22/07 - 17:00 Finished สากัน โตสู 0 - 1 เวกัลตา เซนได 0 - 0 0
22/07 - 17:00 Finished คอนซาโดล ซัปโปโร 0 - 0 จูบิโล อิวาตะ 0 - 0 0
RUSSIA: FNL
22/07 - 17:00 Finished Sibir 0 - 2 Shinnik Yaroslavl 0 - 0 0/0.5
SOUTH KOREA: K League 1
22/07 - 17:00 Finished วุลซาน ฮุนได 2 - 0 Daegu 1 - 0 0/0.5
SOUTH KOREA: K League 2
22/07 - 17:00 Finished Ansan Greeners 0 - 1 Busan 0 - 0 0.5
22/07 - 17:00 Finished Daejeon 0 - 1 Seongnam 0 - 0 0.5/1
VIETNAM: V-League
22/07 - 17:00 Finished Khanh Hoa 0 - 0 Hai Phong 0 - 0 0/0.5
WORLD: Club Friendly
22/07 - 17:00 Finished Santa Clara (Por) 2 - 3 วิตอเรีย กิมาไรส์ (Por) 2 - 2 1
SOUTH KOREA: K League 1
22/07 - 17:30 Finished Sangju Sangmu 0 - 2 Jeonbuk 0 - 2 1/1.5
THAILAND: Thai Premier League
22/07 - 18:00 Finished ประจวบ 1 - 1 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล 0 - 0 1/1.5
22/07 - 18:00 Finished ราชนาวี 2 - 2 ราชบุรี 0 - 1 0
CHINA: Jia League
22/07 - 18:00 Finished Dalian Transcend 2 - 2 Wuhan Zall 2 - 1 1
FINLAND: Liiga Women
22/07 - 18:00 Finished Honka W 0 - 1 Aland Utd W 0 - 1 0.5/1
LATVIA: 1. Liga
22/07 - 18:00 Finished Preilu BJSS 2 - 3 Auda 1 - 1 1/1.5
UKRAINE: Premier League
22/07 - 18:00 Finished ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 2 - 1 Mariupol 0 - 1 0.5
CHINA: Jia League
22/07 - 18:30 Finished Meizhou Meixian Techand 0 - 0 Shijiazhuang 0 - 0 0
22/07 - 18:30 Finished Zhejiang Yiteng 1 - 0 Shenzhen 0 - 0 0.5/1
CHINA: Yi League
22/07 - 18:30 Postponed Zhenjiang Huasa 0 - 0 Suzhou Dongwu 0 - 0 0
INDONESIA: Liga 1
22/07 - 18:30 Finished Barito Putera 2 - 2 Persib Bandung 1 - 1 0/0.5
CHINA: Super League
22/07 - 18:35 Finished Beijing Guoan 3 - 2 Tianjin Quanjian 2 - 0 1
22/07 - 18:35 Finished Guangzhou R&F 1 - 1 Guizhou Zhicheng 0 - 1 1
22/07 - 18:35 Finished Hebei 0 - 0 Jiangsu Suning 0 - 0 0
22/07 - 18:35 Finished Henan Jianye 2 - 2 Shanghai Shenhua 1 - 1 0
CHINA: Jia League
22/07 - 18:35 Finished Nei Mongol 0 - 4 Qingdao Huanghai 0 - 1 0/0.5
CHINA: Yi League
22/07 - 18:35 Finished Zibo Sunday 1 - 2 Yinchuan Helanshan 0 - 0
THAILAND: Thai Premier League
22/07 - 19:00 Finished ชลบุรี 0 - 2 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0 - 2 0.5/1
22/07 - 19:00 Finished สุพรรณบุรี 1 - 2 พัทยา ยูไนเต็ด 0 - 2 0/0.5
DENMARK: Superliga
22/07 - 19:00 Finished Odense 2 - 2 Sonderjyske 0 - 2 0/0.5
GERMANY: Oberliga Bayern Nord
22/07 - 19:00 Finished Seligenporten 0 - 1 Bayern Hof 0 - 0
KENYA: Premier League
22/07 - 19:00 Finished Leopards 1 - 2 Gor Mahia 1 - 1 0.5/1
NORWAY: Division 3 - Group 6
22/07 - 19:00 Finished Finnsnes 0 - 0 Frigg 0 - 0
VIETNAM: V-League
22/07 - 19:00 Finished Ho Chi Minh 2 - 1 Than Quang Ninh 1 - 0 0/0.5
WORLD: Club Friendly
22/07 - 19:00 Finished Altglienicke (Ger) 2 - 0 Chemie Leipzig (Ger) 0 - 0 0
22/07 - 19:00 Finished Arsenal Tula (Rus) 0 - 0 FK Anzi Makhackala (Rus) 0 - 0 0.5
22/07 - 19:00 Finished เรอัล เบติส (Esp) 2 - 3 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค (Ger) 2 - 3
22/07 - 19:00 Finished Eilenburg (Ger) 1 - 0 Bischofswerdaer (Ger) 1 - 0 0.5/1
22/07 - 19:00 Finished Lokomotive Leipzig (Ger) 1 - 2 Hallescher (Ger) 1 - 0 0.5
22/07 - 19:00 Finished Nordhausen (Ger) 5 - 2 TSV Havelse (Ger) 2 - 2 0/0.5
MALAYSIA: Premier League
22/07 - 19:15 Finished Sabah 3 - 0 Felcra 2 - 0 0/0.5
WORLD: Club Friendly
22/07 - 19:30 Finished ซูลเต้ วาเรเกม (Bel) 0 - 1 อาแซด (Ned) 0 - 0 0.5/1
22/07 - 20:00 After Penalties Bochum (Ger) 1 - 0 วูล์ฟแฮมป์ตัน (Eng) 0 - 0
22/07 - 20:00 Finished Cegledi (Hun) 2 - 0 Kecskemeti TE (Hun) 2 - 0 2.5
22/07 - 20:00 Finished โตริโน่ (Ita) 3 - 0 Renate (Ita) 0 - 0 2
CAMEROON: Elite One
22/07 - 20:30 Postponed Aigle Royal 0 - 0 Cotonsport 0 - 0
22/07 - 20:30 Postponed APEJES Academy 0 - 0 New Star 0 - 0
22/07 - 20:30 Postponed Bafang 0 - 0 Eding Sport 0 - 0
22/07 - 20:30 Postponed Colombe Lobo 0 - 0 Yafoot 2 0 - 0
22/07 - 20:30 Postponed Dragon de Yaounde 0 - 0 Stade Renard 0 - 0
22/07 - 20:30 Postponed Feutcheu 0 - 0 Bamboutos FC 0 - 0
22/07 - 20:30 Postponed Fovu Baham 0 - 0 Fortuna Yaounde 0 - 0
22/07 - 20:30 Postponed UMS de Loum 0 - 0 Les Astres 0 - 0
22/07 - 20:30 Postponed Young Sports 0 - 0 Union Douala 0 - 0
ANGOLA: Girabola
22/07 - 21:00 Postponed Desportivo JGM 0 - 0 Primeiro de Agosto 0 - 0
RUSSIA: Russian Cup
22/07 - 21:00 Walkover Kolomna 0 - 0 Volga-1908 Tver 0 - 0
NIGERIA: NPFL
22/07 - 22:00 Postponed Abia Warriors 0 - 0 Enyimba 0 - 0
22/07 - 22:00 Postponed Akwa United 0 - 0 FC Ifeanyi Ubah 0 - 0
22/07 - 22:00 Postponed El Kanemi 0 - 0 Sunshine Stars 0 - 0
22/07 - 22:00 Postponed Heartland 0 - 0 Niger Tornadoes 0 - 0
22/07 - 22:00 Postponed Katsina United FC 0 - 0 Yobe Stars 0 - 0
22/07 - 22:00 Postponed Lobi Stars 0 - 0 Kwara 0 - 0
22/07 - 22:00 Postponed Nasarawa 0 - 0 Go Round 0 - 0
22/07 - 22:00 Postponed Plateau United 0 - 0 Kano Pillars 0 - 0
22/07 - 22:00 Postponed Rivers United FC 0 - 0 Enugu Rangers 0 - 0
22/07 - 22:00 Postponed Wikki Tourist 0 - 0 MFM FC 0 - 0
BELARUS: Vysshaya Liga
22/07 - 22:30 Postponed Shakhtyor Soligorsk 0 - 0 Vitebsk 0 - 0 1.5
IRELAND: Premier Division
23/07 - 01:00 Postponed Sligo Rovers 0 - 0 Dundalk 0 - 0 4
VENEZUELA: Primera Division - Clausura
23/07 - 02:30 Postponed Caracas 0 - 0 Trujillanos 0 - 0
{{val.league}} {{val.league}}
{{v._*1000|date : 'd/MM - H:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates {{v.team1}} {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} {{v.team2}} {{v.halftime}} {{v.odds[0]}}
แหล่งรวมเซียนวิเคราะห์บอล ทีเด็ดฟุตบอลแม่นยำ วิเคราะห์บอลวันนี้อัพเดทใหม่ทุกวัน ทีเด็ด บ้านผลบอล แถมยังดูบอลออนไลน์ ผ่านเน็ตฟรีๆ ได้ทุกแมทช์.
ตารางคะแนน Premier League

Premier